โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ วันพฤหัสบดี ที่ 25 เมษายน 2562

www.ballstep69.com
เวลาเจ้าบ้านผลบอลทีมเยือนราคาบอลทีเด็ดฟุตบอล
ลาลีก้า สเปน

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ ลาลีก้า สเปน

00:30 [6]เซบีย่า   ราโย่ บาเยกาโน่[19] 1.5  
01:30 [11]เรอัล โซเซียดาด   บียาร์เรอัล[14] เสมอ  
02:30 [4]เกตาเฟ่   เรอัล มาดริด[3] 0.5 -10  
โคปป้า อิตาเลีย

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โคปป้า อิตาเลีย คัพ

01:45

อตาลันต้า

[ITA D1-5]

 

ฟิออเรนติน่า

[ITA D1-11]

0.5-1 -10  
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

23:30 [12]เอดีโอ เดน ฮาก   เอ็กเซลซิเออร์[16] 0.5 -10  
01:45 [8]วิลเล่ม ทเว   พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[2] 1-1.5 -10  
สวีเดน ออลสเวนส์คาน

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 [1]เยอร์การ์เด้น   นอร์โคปิ้ง[9] 0.25  
00:00 [6]เฮลซิงบอร์ก   จซันด์สวาลล์[14] 0.25  
00:00 [11]คัลมาร์   โกเตบอร์ก[4] 0.25  
สวิสเซอร์แลนด์ ซุปเปอร์ลีก

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ สวิสเซอร์แลนด์ คัพ

01:15

เอฟซี ซูริค

[SUI Sl-8]

 

บาเซิ่ล

[SUI Sl-2]

0.5  
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 [5]ฮอนก้าเอสพู   อินเตอร์ ตูร์คู[7] 0.5  
22:30 [11]เคพีวี คอคคูล่า (N) มารีฮามน์[4] 0.25 -10  
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ ตุรกี คัพ

00:00 มาลัตญ่าสปอร์[TUR D1-8]   กาลาตาซาราย[TUR D1-2] 0.5 -10  
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

20:00 [16]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์   กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[6] +10  
22:30 [13]ครีลย่า โซเวียตอฟ   อูราลสเวิร์ดลอฟ[11] 0.25 -10  
00:30 [7]อาร์เซน่อล ตูล่า   สปาร์ตัก มอสโก[5] 0.25 -5  
โปแลนด์ ดิวิชั่น 1

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 1

23:00 [15]อาร์ก้า กดิเนีย   เมียดิซ เลกนิก้า[11] 0.25 -10  
23:00 [14]วิสล่า พล็อค   โคโรน่า คีลเซ่[10] 0.25  
01:30 [12]สลาสค์ วรอคลาวน์   กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[13] 0.25  
01:30 [16]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค   วิสล่า คราคอฟ[9] 0.25 -10  
กรีซ ซุปเปอร์ลีก

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ กรีซ คัพ

20:00

แอสเตราส ตริโปลิส

[GRE D1-12]

 

พีเอโอเค ซาโลนิก้า

[GRE D1-1]

0.5 -10  
22:00

เลเมีย

[GRE D1-10]

 

เออีเค เอเธนส์

[GRE D1-3]

0.5 -10  
โรมาเนีย ดิวิชั่น1

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย คัพ

23:45

วิโตรุล คอนสตานต้า

[ROM D1-5]

 

ซีเอส คราอิโอว่า

[ROM D1-3]

-10  
เอ-ลีก ออสเตรเลีย

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ เอ-ลีก ออสเตรเลีย

11:00 [9]บริสแบน โรว์   อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[4] 1  
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส

03:00

FC ซาโมร่า

[VEN D1-10]

 

เซอร์โร่ ปอร์เตโน่

[PAR D1-1]

-  
07:00

แอตเลติโก้ บาแรนคิลล่า

[COL D1(a)-3]

 

ซาน ลอเรนโซ่

[ARG D1-23]

-  
09:00

เอฟบีซี เมลการ์

[PER D1-6]

 

พัลไมรัส

[BRA D1-1]

-  
บราซิล ซีรี่ เอ

โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ บราซิล คัพ

05:15

ลอนดริน่า พีอาร์

[BRA D2-8]

 

บาเฮีย บีเอ

[BRA D1-11]

-  
07:30

ซานตา ครูซ (พีอี)

[BRA PE-3]

 

ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)

[BRA D1-12]

-